“ ขอขอบคุณชาว Betagro ที่ให้บริษัท SPORT DAY & EVENT SERVICE ดูแลกิจกรรมกีฬาสีประจำปี 2016 ภายใต้ Theme “กีฬาสร้างแรงบันดาลใจ” โดยปีนี้พิเศษมากๆ ได้รับเกียรติจาก “โปรเม” เอรียา จุฑานุกาล โปรกอล์ฟสาวมือ 2 ของโลก ได้มาร่วมร้อง เล่น เต้น เชียร์ แต่งตัวเป็นปิกาจูโชว์สเต็ปแดนซ์สุดพลังไปเลย ”
ติดตามเราWhat ‘s new Betagro
![](https://i1.wp.com/sportdayeventservice.com/wp-content/uploads/2016/11/BATAGO-01.png?resize=746%2C400&ssl=1)